29 Sep 2019 Sunday

વિક્રમ સવંત ૨૦૭૫ આસોસુદ એકમ તા. ૨૯/૯/૨૦૧૯ રવિવાર જમ્મુ કાશ્મીરમાં સલામતી દળોને આતંકીઓની બે સ્થળે મુઠભેડમાં છ આતંકીઓ ઠાર, એક…

Continue Reading →

27 Sep 2019 Friday

વિક્રમ સવંત ૨૦૭૫ ભાદરવાવદ તેરસ તા. ૨૭/૯/૨૦૧૯ શુક્રવાર વડાપ્રધાન નરેન્દ્ર મોદીએ કેરેબિયન દેશો માટે રૂ. 1200 કરોડની સહાયની જાહેરાત કરી…

Continue Reading →

26 Sep 2019 Thursday

વિક્રમ સવંત ૨૦૭૫ ભાદરવાવદ બારસ તા. ૨૬/૯/૨૦૧૯ ગુરૂવાર ન્યૂયોર્કમાં આયોજિત બ્લૂમબર્ગ ગ્લોબલ બિઝનેશ ફોરમમાં અમેરિકન કંપનીઓને ભારતમાં આવીને મોટાપાયે રોકાણ…

Continue Reading →

25 Sep 2019 Wednesday

વિક્રમ સવંત ૨૦૭૫ ભાદરવા સુદ અગિયારસ તા. ૨૫/૯/૨૦૧૯ બુધવાર પાકિસ્તાનમાં રીક્ટર સ્કેલ ૬.૩ તીવ્રતાવાળા ભૂકંપથી ભારે નુકસાન, 20 લોકોના મોત,…

Continue Reading →

24 Sep 2019 Tuesday

વિક્રમ સવંત ૨૦૭૫ ભાદરવાવદ દશમ તા. ૨૪/૯/૨૦૧૯ મંગળવાર વડાપ્રધાન નરેન્દ્ર મોદી જળવાયું પરિવર્તન મામલે સંયુક્ત રાષ્ટ્રમાં સંબોધન : કોઓલિશન ફોર…

Continue Reading →

23 Sep 2019 Monday

વિક્રમ સવંત ૨૦૭૫ ભાદરવાવદ નોમ તા. ૨૩/૯/૨૦૧૯ સોમવાર અમેરિકાના હ્યુસ્ટનમાં યોજાનાર હાઉડી મોદી કાર્યક્રમમાં વડાપ્રધાન નરેન્દ્ર મોદી અને અમેરિકન રાષ્ટ્રપતિ…

Continue Reading →

22 Sep 2019 Sunday

વિક્રમ સવંત ૨૦૭૫ ભાદરવાવદ આઠમ તા. ૨૨/૯/૨૦૧૯ રવિવાર મહારાષ્ટ્ર અને હરિયાણામાં વિધાનસભાની ચૂંટણી ૨૧ ઓક્ટોબરે યોજાશે અને મત ગણતરી 24…

Continue Reading →

21 Sep 2019 Saturday

વિક્રમ સવંત ૨૦૭૫ ભાદરવાવદ સાતમ તા. ૨૧/૯/૨૦૧૯ શનિવાર કોર્પોરેટ  ટેક્સમાં ઘટાડો કરવાની કેન્દ્રીય નાણામંત્રી સીતારામનની જાહેરાત બાદ શેરબજારમાં ભારે ઉછાળો…

Continue Reading →

20 Sep 2019 Friday

વિક્રમ સવંત ૨૦૭૫ ભાદરવા વદ છઠ્ઠ તા. ૨૦/૯/૨૦૧૯ શુક્રવાર વૈશ્વિક સ્તરે મંદીની કોઈ સ્થિતિ નથી પણ વેપારમાં થઇ રહેલા ઘટાડો…

Continue Reading →

19 Sep 2019 Thursday

સવંત ૨૦૭૫ ભાદરવા સુદ પાંચમ તા. ૧૯/૯/૨૦૧૯ ગુરૂવાર ગુજરાત સરકારે દ્વિચકી વાહન ચાલકોને 15 ઓક્ટોબર સુધી હેલ્મેટ પહેરવામાંથી અને વાહનોને…

Continue Reading →