30 Aug 2019 Friday

વિક્રમ સંવત ૨૦૭૫ શ્રાવણ વદ અમાસ  તા. ૩૦/૮/૨૦૧૯ શુક્રવાર ગુજરાતના કચ્છ વિસ્તારમાંથી પાકિસ્તાન કમાન્ડોની  ઘૂસણખોરી અંગે હાઈએલર્ટ, કંડલા, મુદ્રા અને…

Continue Reading →

27 Aug 2019 Tuesday

વિક્રમ સંવત ૨૦૭૫ શ્રાવણ વદ બારસ તા. ૨૭/૮/૨૦૧૯ મંગળવાર વડાપ્રધાન નરેન્દ્ર મોદીએ કાશ્મીર મુદ્દે અમેરિકન પ્રમુખ ડોનાલ્ડ ટ્રમ્પની મધ્યસ્થીનો પ્રસ્તાવ…

Continue Reading →

26 Aug 2019 Monday

વિક્રમ સંવત ૨૦૭૫ શ્રાવણ વદ દશમ તા. ૨૬/૮/૨૦૧૯ સોમવાર વડાપ્રધાન નરેન્દ્રમોદીને બહેરીનનું સર્વોચ્ય સન્માન ‘ ધ કિંગ હમાદ ઓર્ડર ઓફ…

Continue Reading →

25 Aug 2019 Sunday

વિક્રમ સંવત ૨૦૭૫ શ્રાવણ વદ નોમ તા. ૨૫/૮/૨૦૧૯ રવિવાર ભૂતપૂર્વ કેન્દ્રીય નાણામંત્રી અને ભાજપના વરિષ્ઠ નેતા અરૂણ જેટલીનું લાંબી માંદગી…

Continue Reading →

24 Aug 2019 Saturday

વિક્રમ સંવત ૨૦૭૫ શ્રાવણ વદ આઠમ તા. ૨૪/૮/૨૦૧૯ શનિવાર આર્થિક મંદીની ચિંતા વચ્ચે નીતિ આયોગ ઉપાધ્યક્ષ રાજીવકુમારે કહ્યું કે નોટબંધી…

Continue Reading →

23 Aug 2019 Friday

વિક્રમ સંવત ૨૦૭૫ શ્રાવણ વદ સાતમ તા. ૨૩/૮/૨૦૧૯ શુક્રવાર INX મીડિયા કેસમાં ભૂતપૂર્વ નાણામંત્રી પી. ચિદમ્બરમને દિલ્લી કોર્ટે ચાર દિવસના…

Continue Reading →

19 Aug 2019 Monday

વિક્રમ સંવત ૨૦૭૫ શ્રાવણ વદ ચોથ     તા. ૧૯/૮/૨૦૧૯ સોમવાર ઉત્તરાખંડ અને હિમાચલપ્રદેશમાં ભારે વરસાદથી જન જીવન અસ્તવ્યસ્ત, 50થી વધુ…

Continue Reading →

18 Aug 2019 Sunday

વિક્રમ સંવત ૨૦૭૫ શ્રાવણ વદ ત્રીજ   તા. ૧૮/૮/૨૦૧૯ રવિવાર જમ્મુ કાશ્મીરમાં આર્ટિકલ 370ની નાબૂદી બાદ લદાયેલા નિયંત્રણો હળવા બનાવ્યા, જમ્મુના…

Continue Reading →

17 Aug 2019 Saturday

વિક્રમ સંવત ૨૦૭૫ શ્રાવણ વદ બીજ   તા. ૧૭/૮/૨૦૧૯ શનિવાર વડાપ્રધાન નરેન્દ્ર મોદી આજથી બે દિવસના ભૂતાનના પ્રવાસે જશે. જેમાં…

Continue Reading →

16 Aug 2019 Friday

વિક્રમ સંવત ૨૦૭૫ શ્રાવણ વદ એકમ તા. ૧૬/૮/૨૦૧૯ શુક્રવાર વડાપ્રધાન નરેન્દ્ર મોદી 73માં સ્વાતંત્ર્યપર્વ નિમિત્તે ધ્વજવંદન પ્રસંગે રાષ્ટ્રને સંબોધન, જમ્મુ…

Continue Reading →